MOCHI SHIBA STORE
โดยปกติจะตอบกลับภายในไม่กี่ชั่วโมง
How can i help you?
เริ่มแชท
annsilawan

annsilawan

ผู้เยี่ยมชม

annsilawank@yahoo.com

ทานอะไรกันบ้างค่ะ ช่วงให้นมลูก เป็นอาหารเสริมที่ทานง่ายๆจะดีมากเลย ขอความรู้หน่อยค่ะ (795 อ่าน)

10 มิ.ย. 2557 22:32

ทานอะไรกันบ้างค่ะ ช่วงให้นมลูก เป็นอาหารเสริมที่ทานง่ายๆจะดีมากเลย ขอความรู้หน่อยค่ะ

58.11.79.25

annsilawan

annsilawan

ผู้เยี่ยมชม

annsilawank@yahoo.com

นุช-แม่น้องเหม่ย

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

12 มิ.ย. 2557 07:54 #1

สวัสดีค่ะคุณ annsilawan
ถ้าเป็นอาหารสด ส่วนใหญ่เค้าก็แนะนำ ขิง, หัวปลี , แกงเลียง
แต่ถ้าไม่มีเวลาทำหรือทำเองไม่ได้ นุชแนะนำ เครื่องดื่มชงสำเร็จ ชาหัวปลี ค่ะ ลูกค้าใช้หลายท่าน ยืนยันแล้วว่าได้ผลจริงๆค่ะ คลิกลิ้งค์ด้านล่างเพื่อรายละเอียดเพิ่มเติมนะค่ะ
ชาหัวปลี

171.7.107.82

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

hongkittiya

hongkittiya

ผู้เยี่ยมชม

hongkittiyak@gmail.com

12 มิ.ย. 2557 15:48 #2

ให้นมลูกอยู่2เดือนแล้วคะน้ำนมมาไม่เคยขาด ทานชาหัวปลีแบบที่คุณนุชแนะนำเลยคะ
แล้วก็ทานน้ำอุ่นเยอะๆ น้ำขิงจินเจน นมUHTแอนมัมสลับกับนมถั่วเหลืองแอนมัม
ได้ผลดีเลย น้ำนมมาเยอะดี เจ้าของกระทู้ลองทำตามดูค่ะ :^_^:

58.8.2.182

hongkittiya

hongkittiya

ผู้เยี่ยมชม

hongkittiyak@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image