MOCHI SHIBA STORE
โดยปกติจะตอบกลับภายในไม่กี่ชั่วโมง
How can i help you?
เริ่มแชท
คุณแม่มือใหม่

ผู้เยี่ยมชม

noot@momforkids.com

เปลเพนต้องซื้อเบาะด้วยมั้ยค่ะ (1696 อ่าน)

16 ก.พ. 2558 06:45

จะสั่งซื้อเปลเพนค่ะ. ไม่เคยใช้ ไม่ทราบว่าเปลประเภทนี้ต้องซื้อเบาะรองให้น้องมั้ยค่ะ หรือว่าใช้เดี่ยวๆได้เลย

171.7.39.95

ผู้เยี่ยมชม

noot@momforkids.com

เตียงเด็ก รถเข็นเด็ก Momforkids

เตียงเด็ก รถเข็นเด็ก Momforkids

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

16 ก.พ. 2558 06:49 #1

สวัสดีค่ะคุณแม่มือใหม่
เปลเพน ทั้งของ Camera และยี่ห้ออื่นๆ จะมีแผ่นพื้นสำหรับนอน เป็นพลาสติคหุ้มด้วยฟองน้ำ หนาประมาณ 1ซมค่ะ
นุชแนะนำให้ซื้อ ชุดเบาะสำหรับเปลเพนเพิ่มค่ะ (เบาะ 2 ชั้น หนา 7.5cm มีพลาสติคหุ้มกันฉี่) ในชุดประกอบด้วย หมอนหนุน หมอนข้าง และเบาะ

หากซื้อเปลเพนพร้อมกับชุดเบาะ จะได้รับส่วนลดเพิ่มอีก 230 บาทค่ะ

171.7.39.95

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image