MOCHI SHIBA STORE
โดยปกติจะตอบกลับภายในไม่กี่ชั่วโมง
How can i help you?
เริ่มแชท
พราว

พราว

ผู้เยี่ยมชม

Proud12@hotmail.com

การผ่อนชำระ (1678 อ่าน)

16 ส.ค. 2558 15:08

การผ่อนชำระสินค้าต้องทำอย่างไรค่ะ คืออยากจะผ่อนจ่ายได้หรือเปล่า

171.4.241.220

พราว

พราว

ผู้เยี่ยมชม

Proud12@hotmail.com

เตียงเด็ก รถเข็นเด็ก Momforkids

เตียงเด็ก รถเข็นเด็ก Momforkids

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

16 ส.ค. 2558 20:15 #1

สวัสดีค่ะคุณพราว,
หากต้องการแบ่งจ่ายหรือผ่อนชำระ สามารถทำได้ค่ะ โดยชำระผ่านบัตรเครดิต และลูกค้าโทรเข้าศูนย์บริการบัตรเครดิต เพื่อขอแบ่งจ่ายค่ะ

ต้องการข้อมูลเพิ่มเติมสอบถามได้นะค่ะ
นุช-momforkids

110.171.110.197

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image