MOCHI SHIBA STORE
โดยปกติจะตอบกลับภายในไม่กี่ชั่วโมง
How can i help you?
เริ่มแชท
หนิง

หนิง

ผู้เยี่ยมชม

ning_bimon@hotmail.com

สอบถามค่ะ (3289 อ่าน)

11 พ.ย. 2555 23:32

รถเข็นเกิดเชื้อราบริเวณหลังคาค่ะ อยากทราบว่ามีวิธีกำจัดมั้ยคะ ช่วยตอบด้วยนะคะ

58.9.102.176

หนิง

หนิง

ผู้เยี่ยมชม

ning_bimon@hotmail.com

นุช-แม่น้องเหม่ย

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

16 พ.ย. 2555 15:14 #1

โดยปกติรถเข็นเด็กจะถอดผ้ารองและหลังคาออกมาซักได้ค่ะ แต่เรื่องมีรอยเชื้อราที่ซักไม่ออก อาจต้องหาน้ำยาขยับคราบฝังแน่นมาลองดูค่ะ (ซึ่งตอนนี้นุชยังไม่มีข้อมูลค่ะ หากมีนุชจะเข้ามา Update ให้ทราบค่ะ)

115.67.228.64

ผู้ดูแล

Support@momforkids.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image